HSJ jerin high-power programmable DC samar da wutar lantarki ne mai cikakken aiki DC samar da wutar lantarki samfurin tare da babban iko, high halin yanzu, low ripple amo, azumi na wucin gadi mayar da martani, high ƙuduri, high madaidaici da high kudin yi.
Ana amfani da su sosai a gwajin gwaje-gwaje, gwajin haɗin tsarin, gwajin kayan aikin kan jirgin, gwajin inverter na hasken rana, mai sauya DC-DC da gwajin inverter, gwajin zagayowar samfurin lantarki da sauran fannoni.
Dangane da gabatarwar fasahar ci gaba na kasa da kasa, ikon Huyssen ya aiwatar da wasu tsare-tsare masu inganci don samar da wutar lantarki, wanda ke da kyakkyawan aiki da ci gaba mai dorewa cikin aminci da kiyayewa.
Ƙarfin wutar lantarki mai sarrafa wannan shirin ya haɗa da: 1500W, 2000W, 3000W, 3600W, 5000W, 6000W, 8000w, 10000w, 12KW, 15kw, 18kw, 20kW, 25kW, 3kW, 3kW, 5kW , 80kW, 90kw , 100kW, da dai sauransu, wanda za a iya musamman bisa ga abokin ciniki bukatun.
Aikace-aikacen aiki:
Halayen ayyuka:
1. Single misali 19 inch 3U, 5kW / 10kW / 15kw babban ikon yawa firam zane;
2. Goyi bayan amfani da kascade na samar da wutar lantarki da yawa, wanda za'a iya fadada shi zuwa 90kw;
3. Matsakaicin irin ƙarfin lantarki na ƙirar ƙira ɗaya shine 0 ~ 600V, 0 ~ 250A, kuma ana iya daidaita sauran maki, kamar 800V,1000V,1500V,2000V,3000V,5000V,6000V,10KV, 20KV,da sauransu.
- 0.1% daidaito da 0.02% ripple;
5. 0.01% Tasirin Meta, 0.02% sakamako mai ɗaukar nauyi, ƙarfin ƙarfin ƙarfi;
6. Multifunctional sadarwa dubawa, RS232 / RS485, LAN tashar tashar sadarwa;
7. Ana iya saita gangara mai tasowa da fadowa;
8. Yanayin samfurin nesa;
9. Cikakken aikin kariya, tare da wuce gona da iri, jujjuyawar, rashin ƙarfi, sama da zafin jiki, akan iko da kariyar yanayin kulawa;
Babban girman launi LCD, Sinanci / Turanci aiki dubawa;
10. Analog shirye-shirye dubawa, halin yanzu saka idanu dubawa da kuma dogon zangon da gajeren kewayon jawo aiki iya gane load aiki iko da saka idanu;
11. Hanyoyin gwaji guda uku: m halin yanzu (CC), m ƙarfin lantarki (CV) da kuma m iko (CP);
12. Gina cikin aikin gwaji mai ƙarfi mai ƙarfi, ana iya kammala gwaji mai rikitarwa tare da dannawa ɗaya.
Idan kuna sha'awar samar da wutar lantarki, da fatan za ku iya tuntuɓar mu ta imel ko WhatsApp.
Lokacin aikawa: Janairu-24-2022