Matsakaicin ikon PSU Mai Shirye-shiryen 2000W tare da CAN, RS485/RS232 dubawa
Aikace-aikace:
Gwajin Aerospace Photovoltaic,
Tsarin ajiyar makamashi
Sabbin motoci na makamashi
Cibiyar bayanai
Motar masana'antu
Na'urar semiconductor mai ƙarfi
Tsarin gwaji ta atomatik (ATE)
Baturin lithium, mai lantarki
Kayan aiki tsufa
Daidaitaccen plating, sputtering, saman jiyya
Ƙayyadaddun bayanai:
Bayanan Fasaha | 1KW | 2KW | 3KW | 6KW | 8KW |
AC: kawowa | |||||
- Voltage | 1 Φ220VAC± 10% | 3Φ380VAC± 10% | |||
- Yawanci | 50/60HZ | ||||
DC: Wutar lantarki | |||||
- Daidaito | 0.1% na ƙimar ƙima | ||||
- Dokokin ɗaukar kaya 0-100% | 0.05% na ƙimar ƙima | ||||
- Tsarin layi ± 10% △ UAC | 0.05% na ƙimar ƙima | ||||
- Dokokin 10-100% lodi | 5ms | ||||
- Rage darajar 10-90% | 10ms | ||||
- Voltage diyya | 5% rated irin ƙarfin lantarki ko 5V | ||||
- Ripple | 0.1% na ƙimar ƙima | ||||
DC: Yanzu | |||||
- Daidaito | 0.15% na ƙimar ƙima | ||||
- Dokokin ɗaukar kaya 1-100% | 0.15% na ƙimar ƙima | ||||
- Tsarin layi ± 10% △ UAC | 0.05% na ƙimar ƙima | ||||
-DC: Power | |||||
- Daidaito | 0.3% na ƙimar ƙima | ||||
Kariya |
| ||||
Kariyar wuce gona da iri, kariyar wuce gona da iri, kariyar wuce gona da iri, akan kariyar zafin jiki | |||||
Insulation | |||||
- shigar da AC zuwa yadi | 1500VDC | ||||
- shigar da AC zuwa fitarwa na DC | 1500VDC | ||||
- fitarwa na DC zuwa yadi (PE) yadi (PE) | 500VDC | ||||
Sauran |
| ||||
- Abubuwan mu'amala na dijital | CAN, RS485 ko RS232 | ||||
- bushewar lamba Rigar lamba | bushewar lamba Rigar lamba | ||||
- Sanyi | Sanyaya iska | ||||
- Yanayin aiki | -5 ℃ - 45 ℃ | ||||
- zafin jiki na ajiya | -20 ℃ - 60 ℃ | ||||
- Danshi | 80%, Babu condensation | ||||
- Girma (WHD) | 325*88*450mm | 425*88*450mm | 425*132*551.5mm | ||
- Nauyi | 9KG | 14KG | 25KG |
Gabatarwar samfur:
Aiki:
● Kariyar gajere: An ba da izinin farawa na gajeren lokaci na gajeren lokaci ko gajeren lokaci a ƙarƙashin yanayin aiki daban-daban;
● Ƙimar wutar lantarki ta yau da kullum da na yau da kullum: Ƙimar wutar lantarki da halin yanzu suna ci gaba da daidaitawa daga sifili zuwa ƙimar da aka ƙididdigewa, kuma ana canza wutar lantarki akai-akai da na yau da kullum ta atomatik;
● Mai hankali: Ikon analog na zaɓi da haɗin PLC don samar da wutar lantarki mai ƙarfi na yanzu mai sarrafawa mai nisa;
● Ƙarfafawa mai ƙarfi: dacewa da nau'i daban-daban, aikin yana daidai da kyau a ƙarƙashin nauyin juriya, nauyin capacitive da inductive load;
● Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfafawa: Ƙimar kariya ta wutar lantarki tana ci gaba da daidaitawa daga 0 zuwa 120% na ƙimar ƙima, kuma ƙarfin fitarwa ya wuce ƙimar kariyar ƙarfin lantarki don kariya ta tafiya;
● Kowane wutar lantarki yana da isasshen isasshen wutar lantarki don tabbatar da cewa wutar lantarki na iya tabbatar da kyakkyawan aiki da tsawon rai lokacin da yake aiki a cikakken iko na dogon lokaci.